ทีเด็ดรอบโลก

ทีเด็ดรอบโลก ทีเด็ดบอลเต็งต่างประเทศ

แนะนำทีเด็ดแม่นๆ คัดสรรจากทีมงาน คุณภาพจากรอบโลก นำมาแปลไทยให้คุณได้ วิเคราะห์บอล กันเน้นๆ ทั้ง บอลเต็ง และ บอลเสต้ป อีกทั้ง ทีเด็ดเจ้าบ้าน ทีเด็ดฟุตบอลประจำวันนี้ ทีเด็ดบอลเว็บนอกทุกสํานัก
ทีเด็ดบอลคืนนี้ฟันธง 1 คู่ บอลเต็งตัวเดียว ทรรศนะเซียนบอลระดับประเทศ บอลเต็งแม่นๆ คัดสรร ทีเด็ดคุณภาพ โดยทีมงาน บ้านผลบอล , สปอร์ตพูล , สปอร์ตแมน  และ ตลาดลูกหนัง

ชื่อลีก
(LEAGUE)
เวลา ชื่อทีมแข่งขัน(MATCHES)
(เจ้าบ้าน/ทีมเยือน)
ความน่าจะเป็น
PREDICTION(%)
ทีเด็ด
(TIPS)
ราคาบอล
(1X2 Odds)
ทำนายผล ต่ำ/สูง
(2.5-/2.5+)
สรุปผล
(Result)

ENL
22:30 MANCHESTER CITY - ARSENAL 42 34 24 a1X 1.55 4.05 4.90 1-1 1-0 46 54  - 

ENP
18:00 CRYSTAL PALACE - TOTTENHAM 25 28 47 a2X 7.05 4.20 1.40 0-1 0-2 48 52  - 

ENP
20:05 MANCHESTER UNITED - CHELSEA 43 27 30 a12 2.15 3.05 3.30 1-0 2-0 50 50  - 

ENR
22:30 ARSENAL - MANCHESTER CITY 38 28 34 a12 5.15 4.25 1.50 1-0 2-0 46 54  - 

ENC
18:00 CARDIFF - BRISTOL CITY 51 26 23 a1 1.90 3.30 3.75 1-0 2-0 51 49  - 

AZ1
20:00 QARABAG - KAPAZ 77 19 4 a1 1.15 6.15 17.4 2-0 4-0 48 52  - 

AR1
06:30 BOCA JUNIORS - SAN MARTIN SJ 77 19 4 a1 1.30 4.55 8.80 2-0 4-0 47 53  - 

AR1
02:00 CHACARITA - BELGRANO 35 30 35 a12 3.05 2.95 2.40 0-1 0-2 55 45  - 

AR1
02:00 INDEPENDIENTE - BANFIELD 58 25 17 a1 1.70 3.20 5.15 1-0 2-0 53 47  - 

AR1
04:15 UNION SANTA FE - COLON 31 28 41 a21 2.10 3.05 3.50 0-1 0-2 55 45  - 

AR2
04:00 BOCA UNIDOS - FERRO CARRIL OESTE 46 33 21 a1X 1.95 3.10 3.85 1-0 2-0 55 45  - 

AT1
21:30 STURM GRAZ - SALZBURG 31 28 41 a21 3.95 3.35 1.85 0-1 0-2 50 50  - 

AU1
13:30 SYDNEY - WESTERN SYDNEY 43 36 21 a1X 1.50 4.20 5.80 1-1 1-0 49 51  - 

BG1
19:00 PIRIN BLAGOEVGRAD - VITOSA BISTRITSA 61 24 15 a1 1.45 4.25 5.85 1-0 2-0 52 48  - 

BG1
21:30 SLAVIA SOFIA - LOKOMOTIV PL. 39 41 20 aX1 1.90 3.30 3.75 0-0 1-0 65 35  - 

BG2
16:30 LITEX - TSARKO SELO 73 20 7 a1 3.50 3.70 1.85 3-0 2-0 42 58  - 

BE1
19:30 ANDERLECHT - MOUSCRON 76 19 5 a1 1.30 4.90 8.35 4-0 2-0 43 57  - 

BE1
01:00 KORTRIJK - ZULTE 38 28 34 a12 2.10 3.35 3.20 1-0 2-1 47 53  - 

BE1
23:00 STANDARD LIEGE - CLUB BRUGGE 40 39 21 a1X 2.30 3.20 2.90 2-0 2-1 44 56  - 

BE2
21:00 BEERSCHOT - LIERSE 39 28 33 a12 1.75 3.45 4.45 1-0 2-0 50 50  - 

BE2
21:00 CERCLE - WESTERLO 67 21 12 a1 2.05 3.50 3.15 2-0 1-0 48 52  - 

BE2
21:00 ROESELARE - OH LEUVEN 35 30 35 a12 2.60 3.35 2.45 1-0 2-1 51 49  - 

BE2
21:00 TUBIZE - RU SAINT GILLOISE 40 28 32 a12 2.45 3.20 2.70 0-1 0-2 52 48  - 

BA1
20:30 BORAC BL - KRUPA NA VRBASU 40 29 31 a12 2.15 3.15 3.25 1-0 2-0 56 44  - 

BA1
19:30 GABELA - NK CELIK 48 30 22 a1X 2.25 3.30 2.90 1-0 2-0 53 47  - 

BA1
19:30 SARAJEVO - RADNIK 61 24 15 a1 1.40 4.45 6.15 1-0 2-0 50 50  - 

FR1
20:00 BORDEAUX - NICE 34 29 37 a21 2.05 3.10 3.65 1-0 0-1 51 49  - 

FR1
22:00 LYON - SAINT ETIENNE 75 20 5 a1 1.45 4.20 6.25 4-0 3-0 39 61  - 

FR1
02:00 PARIS SG - MARSEILLE 76 19 5 a1 1.20 6.35 10.7 4-0 2-0 41 59  - 

DE1
20:30 LEVERKUSEN - SCHALKE 04 69 21 10 a1 1.85 3.50 3.85 2-0 3-0 42 58  - 

DE1
23:00 RB LEIPZIG - FC KOLN 76 19 5 a1 1.45 3.90 6.80 4-0 3-0 38 62  - 

DE2
18:30 BOCHUM - NURNBERG 33 29 38 a21 2.40 3.20 2.75 1-0 0-1 51 49  - 

DE2
18:30 DARMSTADT - HEIDENHEIMER 71 20 9 a1 2.30 3.15 2.95 2-0 3-0 42 58  - 

DE2
18:30 ST PAULI - HOLSTEIN KIEL 61 23 16 a1 2.65 3.20 2.50 2-0 1-0 45 55  - 

DK1
19:00 AALBORG - NORDSJAELLAND 40 28 32 a12 2.10 3.20 3.30 1-0 2-0 49 51  - 

DK1
21:00 BRONDBY - HELSINGOR 77 19 4 a1 1.14 6.90 14.7 4-0 3-0 35 65  - 

DK1
23:00 FC KOPENHAGEN - ODENSE 77 19 4 a1 1.40 4.40 6.40 4-0 3-0 35 65  - 

G3A
19:00 KAVALA - AETOS ORFANIOU 34 30 36 a21 1-0 0-1 53 47  - 

G3A
19:00 M. ALEXANDROS KAR. - APOLLON PARALIMN. 36 30 34 a12 1-0 2-0 56 44  - 

G3A
19:00 M. ALEXANDROS XIR. - DIDYMOTEICHO 53 27 20 a1 1-0 2-0 57 43  - 

G3A
19:00 SIDIROCHORI - NESTOS 33 33 34 a21 1-1 0-1 55 45  - 

G3A
18:00 TILIKRATIS - LEFKIMMI 37 28 35 a12 1-0 2-0 55 45  - 

G3B
19:00 ALMOPOS ARIDEAS - M. ALEXANDROS TRI. 46 30 24 a1X 1-0 2-0 55 45  - 

G3B
19:00 APE LAGKADA - MAKEDONIKOS 31 31 38 a21 0-1 1-1 56 44  - 

G3B
19:00 ARIS PALAIOCHORIOU - KAMPANIAKOS 72 20 8 a1 2-0 3-0 43 57  - 

G3B
19:00 IRAKLIS - NAOUSA 70 21 9 a1 1-0 2-0 51 49  - 

G3B
19:00 KILKISIAKOS - EDESSAIKOS 41 30 29 a1X 1-0 1-1 55 45  - 

G3B
19:00 PHILIPPOS ALEX. - KARDIA 46 30 24 a1X 1-0 2-0 56 44  - 

G3B
19:00 PIERIKOS - AGROTIKOS 34 32 34 a12 1-0 0-1 57 43  - 

G3C
19:00 AE PONTION KARAG. - THESPROTOS 43 30 27 a1X 1-0 2-0 54 46  - 

G3C
19:00 AMPHILOCHUS - DOXA KRANOULAS 48 28 24 a1X 1-0 2-0 56 44  - 

G3C
19:00 ELPIS SKOUTAREOS - DOXA PROSKINITON 58 25 17 a1 1-0 2-0 51 49  - 

G3C
19:00 ERMIS AMYNTAIOU - MAKEDONIKOS FOUFAS 45 31 24 a1X 1-0 2-0 56 44  - 

G3C
19:00 SKOUFAS KOMPOTIOU - KASTORIA 39 29 32 a12 1-0 0-1 55 45  - 

G3D
19:00 ACHILLEAS FARSALON - ALMYROS 40 30 30 a1X 1-1 0-0 55 45  - 

G3D
19:00 OLYMPIAKOS V - NIKI VOLOY 35 32 33 a12 0-1 1-0 58 42  - 

G3D
19:00 OPOUNTIOS - ASTERAS ITEAS 31 31 38 a21 1-1 0-1 52 48  - 

G3D
19:00 RIGAS FEREOS - DIGENIS NEOCHORIOU 40 28 32 a12 1-0 2-0 52 48  - 

G3E
19:00 ACHAIKI - ASTERAS AMALIADAS 40 28 32 a12 0-1 0-2 56 44  - 

G3E
19:00 PALLIXOURIAKOS - ASTERAS VLACHIOTI 40 28 32 a12 0-1 0-2 51 49  - 

G3E
19:00 PANARKADIKOS - PAMVOUPRASIAKOS 68 21 11 a1 2-0 3-0 47 53  - 

G3E
19:00 TSIKLITIRAS PULOU - LEONIDIO 55 25 20 a1 1-0 2-0 51 49  - 

G3E
19:00 ZAKYNTHOS - KALAMATA 37 29 34 a12 0-1 0-2 55 45  - 

G3F
19:00 AO LOUTRAKIOU - ETHNIKOS PIR. 32 31 37 a21 1-0 0-1 59 41  - 

G3F
19:00 IALYSOS RHODOS - PANASPROPIRGIAKOS 54 26 20 a1 1-0 2-0 55 45  - 

G3F
19:00 PROODEFTIKI - KERATSINI 38 30 32 a12 0-1 0-2 59 41  - 

G3F
19:00 RHODOS - PELOPS KIATOU 56 25 19 a1 1.45 3.70 7.15 1-0 2-0 53 47  - 

G3G
19:00 AITTITOS SPATON - EOLIKOS 70 21 9 a1 2-0 1-0 53 47  - 

G3G
19:00 CHALKIS - PANTHIRAIKOS 45 29 26 a1X 1-0 2-0 58 42  - 

G3G
19:00 ERMIS KIVERIOU - THYELLA RAFINAS 45 30 25 a1X 1-0 1-1 52 48  - 

G3G
19:00 TRIGLIA RAFINAS - PANARGIAKOS 36 32 32 a1X 1-0 1-1 55 45  - 

G3H
19:00 ATSALENIOS - AGIOS IEROTHEOS 34 30 36 a21 1-0 0-1 56 44  - 

G3H
19:00 FOSTIRAS - PALAIOCHORA CHAN. 67 23 10 a1 2-0 3-0 48 52  - 

G3H
19:00 IRODOTOS - EGALEO 43 28 29 a12 1-0 2-0 53 47  - 

CH1
21:00 GRASSHOPPERS - ZURICH 32 37 31 aX1 3.10 3.30 2.15 1-1 1-0 49 51  - 

CH1
21:00 LUZERN - THUN 48 30 22 a1X 2.10 3.40 3.15 1-0 2-0 45 55  - 

CH1
21:00 ST GALLEN - LUGANO 55 24 21 a1 2.65 3.30 2.45 1-0 2-0 48 52  - 

CH2
21:00 WINTERTHUR - VADUZ 35 28 37 a21 3.70 3.40 1.90 1-0 0-1 50 50  - 

GR1
21:15 LARISA - PLATANIAS 52 27 21 a1 1.75 3.15 4.90 1-0 2-0 54 46  - 

GR1
21:15 PANAITOLIKOS - KASSIOPI 50 27 23 a1 1.50 3.50 7.35 1-0 2-0 51 49  - 

GR1
23:30 PAOK - OLYMPIAKOS 35 29 36 a21 1.60 3.35 5.90 1-0 0-1 52 48  - 

GR1
19:00 XANTHI - APOLLON SMYRNIS 42 32 26 a1X 1.80 3.00 4.90 1-0 2-0 57 43  - 

GR2
19:00 AE KARAISKAKIS - KISSAMIKOS 31 31 38 a21 2.50 2.90 2.85 0-1 1-1 58 42  - 

GR2
19:00 AIGINIAKOS - ARIS 23 28 49 a2X 10.3 7.20 1.15 0-1 0-2 50 50  - 

GR2
19:00 ANAGENNISI K - DOXA DR 31 28 41 a21 2.40 3.05 2.85 0-1 0-2 55 45  - 

GR2
19:00 APPOLON KALAM. - VERIA 55 25 20 a1 1-0 2-0 52 48  - 

GR2
19:00 KALLITHEA - ERGOTELIS 35 29 36 a21 2.40 2.95 2.95 1-0 0-1 53 47  - 

GR2
19:00 OFI - PANSERRAIKOS 73 20 7 a1 1.10 8.55 15.0 2-0 4-0 47 53  - 

GR2
19:00 PANEGIALIOS - SPARTI 36 30 34 a12 4.90 3.30 1.70 1-0 0-1 57 43  - 

EE1
17:00 KALJU - KURESSAARE 34 34 32 a1X 1-0 1-1 40 60  - 

EE1
17:00 TRANS NARVA - PARNU 57 23 20 a1 3-0 1-0 43 57  - 

JP1
13:00 CEREZO OSAKA - MARINOS YOKOH. 54 25 21 a1 1.70 3.45 4.90 1-0 2-0 51 49  - 

JP1
12:30 JUBILO IWATA - FRONTALE KAWAS. 31 29 40 a21 3.55 3.25 2.00 1-0 0-1 51 49  - 

JP1
10:00 SENDAI - KASHIWA 33 29 38 a21 3.50 3.15 2.05 1-0 0-1 51 49  - 

JP1
10:00 SHIMIZU - KASHIMA 36 28 36 a12 5.15 3.55 1.65 0-1 1-0 48 52  - 

IN1
20:30 JAMSHEDPUR - BENGALURU 75 20 5 a1 2.40 3.20 2.75 2-0 1-0 48 52  - 

IN1
18:00 PUNE CITY - FC GOA 42 26 32 a12 1.90 3.55 3.55 1-0 2-0 47 53  - 

IN2
19:00 CHENNAI CITY - MINERVA PUNJAB 48 29 23 a1X 1-0 2-0 56 44  - 

IL1
23:30 BNEI YEHUDA T.A. - HAPOEL KIRYAT 34 30 36 a21 2.20 3.05 3.25 1-0 0-1 54 46  - 

IL1
01:00 HAPOEL BEAR SHEVA - BEITAR JERUSALEM 46 31 23 a1X 2.15 3.25 3.15 1-0 2-0 50 50  - 

ISL
22:15 LEIKNIR REYK. - KEFLAVIK 37 30 33 a12 2.85 3.65 2.15 1-0 0-1 45 55  - 

ES1
21:15 ATHLETIC BILBAO - MALAGA 77 19 4 a1 1.70 3.35 5.05 2-0 4-0 48 52  - 

ES1
01:45 SEVILLA - ATLETICO MADRID 29 31 40 a2X 3.05 3.05 2.30 0-1 0-2 51 49  - 

ES1
23:30 VALENCIA - REAL SOCIEDAD 48 31 21 a1X 1.65 3.85 4.55 1-0 2-0 47 53  - 

ES1
17:00 VILLARREAL - GETAFE 77 19 4 a1 1.70 3.45 4.55 4-0 3-0 36 64  - 

ES2
23:00 ALBACETE - NUMANCIA 34 30 36 a21 2.40 2.80 3.15 1-0 0-1 55 45  - 

ES2
17:00 CORDOBA - VALLADOLID 34 29 37 a21 2.40 3.40 2.65 1-0 0-1 53 47  - 

ES2
23:00 GRANADA - ALCORCON 77 19 4 a1 1.60 3.20 6.40 4-0 3-0 36 64  - 

ES2
23:00 REUS - SEVILLA B 39 30 31 a12 1.80 3.20 4.40 1-0 2-0 59 41  - 

ES2
01:00 TENERIFE - LUGO 37 31 32 a12 1.65 3.40 5.35 1-0 0-1 56 44  - 

ES2
21:00 ZARAGOZA - OVIEDO 42 30 28 a1X 2.25 3.00 3.20 1-0 1-1 55 45  - 

IT1
17:30 CROTONE - SPAL 33 30 37 a21 2.15 3.00 3.40 1-0 0-1 55 45  - 

IT1
20:00 FIORENTINA - CHIEVO 75 20 5 a1 1.45 4.05 6.75 2-0 4-0 45 55  - 

IT1
20:00 HELLAS VERONA - TORINO 27 25 48 a21 5.30 3.85 1.55 0-1 0-2 48 52  - 

IT1
23:00 JUVENTUS - ATALANTA 76 19 5 a1 1.35 4.20 9.20 2-0 4-0 45 55  - 

IT1
01:45 ROMA - AC MILAN 45 27 28 a12 1.85 3.35 4.05 1-0 2-0 49 51  - 

IT1
20:00 SAMPDORIA - UDINESE 73 20 7 a1 1.85 3.50 3.85 3-0 2-0 41 59  - 

IT1
20:00 SASSUOLO - LAZIO 37 30 33 a12 4.20 3.60 1.75 0-1 0-2 49 51  - 

KE1
18:00 LEOPARDS - ULINZI STARS 36 32 32 a1X 1-0 0-0 60 40  - 

KE1
17:00 MATHARE UND - SOFAPAKA 36 32 32 a1X 1-0 1-1 58 42  - 

CO1
05:00 DEPORTES TOLIMA - BUCARAMANGA 73 20 7 a1 1.55 3.55 5.95 2-0 3-0 45 55  - 

CO1
04:15 INDEP. SANTA FE - JAGUARES CORDOBA 76 19 5 a1 1.65 3.45 4.95 2-0 1-0 51 49  - 

CO1
01:00 LA EQUIDAD - ENVIGADO FC 58 25 17 a1 2.05 2.90 3.90 1-0 2-0 53 47  - 

CO1
03:00 ONCE CALDAS - ATLETICO HUILA 51 26 23 a1 1.75 3.20 4.85 1-0 2-0 54 46  - 

HR1
20:00 CIBALIA - RUDES 41 30 29 a1X 2.15 3.10 3.30 1-0 1-1 48 52  - 

HR1
22:00 RIJEKA - DINAMO ZAGREB 21 29 50 a2X 3.30 2.95 2.25 0-2 0-3 44 56  - 

CY1
22:00 AE PAPHOS - AEK LARNACA 31 28 41 a21 6.15 4.45 1.40 0-1 0-2 50 50  - 

CY1
20:00 AEL LIMASSOL - ANORTHOSIS 33 30 37 a21 2.45 3.25 2.65 1-0 0-1 55 45  - 

CY1
19:00 ALKI - NEA SALAMIS 40 26 34 a12 2.25 3.35 2.85 0-1 0-2 46 54  - 

CY1
21:00 OMONIA - DOXA KATOKOPIOS 75 20 5 a1 1.40 4.60 6.65 4-0 2-0 41 59  - 

LT1
22:00 ZALGIRIS - KAUNO ZALGIRIS 77 19 4 a1 1.12 8.05 13.0 4-0 3-0 35 65  - 

ME1
19:00 BUDUCNOST POD - MLADOST POD. 31 34 35 a2X 0-1 1-1 55 45  - 

ME1
19:00 DECIC TUZI - GRABALJ 40 28 32 a12 0-1 0-2 55 45  - 

ME1
19:00 KOM PODGORICA - ZETA GOL 40 29 31 a12 1-0 2-0 56 44  - 

ME1
19:00 RUDAR PLJEVLJA - PETROVAC 71 20 9 a1 2-0 3-0 45 55  - 

ME1
19:00 SUTJESKA NIK - ISKRA DANIL. 65 22 13 a1 2-0 3-0 47 53  - 

MX1
09:00 CLUB AMERICA - CLUB TIJUANA 52 26 22 a1 1.55 3.55 6.35 1-0 2-0 51 49  - 

MX1
07:06 PACHUCA CF - CLUB LEON 72 20 8 a1 1.80 3.50 4.10 3-0 2-0 41 59  - 

MX1
24:00 PUMAS UNAM - CD GUADALAJARA 34 42 24 aX1 2.25 3.15 3.05 0-0 1-0 65 35  - 

MX1
06:00 SANTOS LAGUNA - CRUZ AZUL 70 20 10 a1 2.05 3.30 3.40 2-0 3-0 43 57  - 

MX1
07:00 TIGRES UANL - MONARCAS MORELIA 77 19 4 a1 1.55 3.90 5.15 4-0 3-0 36 64  - 

ZA1
19:30 CHIPPA UTD. - ORLANDO PIRATES 34 30 36 a21 2.85 2.85 2.55 1-0 0-1 57 43  - 

ZA1
19:15 GOLDEN ARROWS - AJAX CAPE TOWN 39 29 32 a12 2.20 2.95 3.40 1-0 2-0 57 43  - 

NG1
21:00 AKWA - HEARTLAND 51 27 22 a1 1-0 2-0 54 46  - 

NG1
21:00 ENUGU RANGERS INTE - KANO PILLARS 48 29 23 a1X 1.35 4.10 9.20 1-0 2-0 58 42  - 

NG1
21:00 ENYIMBA INTERNATIO - SUNSHINE STARS 51 27 22 a1 1.30 4.60 10.7 1-0 2-0 55 45  - 

NG1
21:00 IFEANYI - NASARAWA 48 29 23 a1X 1-0 2-0 58 42  - 

NG1
21:00 KWARA - RIVERS UNITED 29 27 44 a21 1.65 3.45 5.10 0-1 0-2 55 45  - 

NG1
21:00 MFM F.C. - LOBI STARS 72 20 8 a1 2-0 3-0 46 54  - 

NG1
21:00 NIGER TORNADOES - ABIA WARRIORS 71 21 8 a1 1.45 3.50 9.30 2-0 3-0 46 54  - 

UA1
18:00 OLIMPIK DONETSK - STAL DNIPR. 75 20 5 a1 1.45 3.90 7.05 2-0 1-0 49 51  - 

UA1
21:00 SACHTOR DONETSK - ZIRKA 77 19 4 a1 1.10 8.00 17.0 4-0 3-0 35 65  - 

UA1
21:00 VERES RIVNE - DYNAMO KIEV 14 27 59 a2 7.55 4.10 1.40 0-2 0-1 49 51  - 

UA1
18:00 ZORYA LUHANSK - VORSKLA 52 26 22 a1 2.10 3.25 3.25 1-0 2-0 52 48  - 

NL1
17:30 AJAX AMSTERDAM - DEN HAAG 77 19 4 a1 1.10 8.85 14.7 4-0 2-0 41 59  - 

NL1
19:30 FEYENOORD - PSV EINDHOVEN 43 27 30 a12 2.15 3.30 3.10 1-0 2-0 48 52  - 

NL1
21:45 UTRECHT - TWENTE 77 19 4 a1 1.55 3.90 5.10 4-0 3-0 36 64  - 

NL1
19:30 WILLEM II - RODA JC 45 31 24 a1X 1.80 3.70 3.70 1-0 1-1 50 50  - 

UY1
02:00 ATENAS - WANDERERS MONT. 29 27 44 a21 2.45 3.25 2.65 0-1 0-2 53 47  - 

UY1
02:00 DANUBIO - RIVER PLATE MONT. 34 34 32 a1X 1.95 3.35 3.60 1-1 0-0 52 48  - 

UY1
04:30 NACIONAL MONT. - CERRO 67 21 12 a1 1.45 4.10 6.10 2-0 1-0 49 51  - 

PL1
23:00 KORONA - LECH POZNAN 29 26 45 a21 2.75 3.20 2.45 0-1 0-2 49 51  - 

PL1
20:30 PIAST GLIWICE - WISLA KRAKOW 34 29 37 a21 2.65 3.15 2.55 1-0 0-1 51 49  - 

PL1
20:30 SLASK - GORNIK ZABRZE 77 19 4 a1 2.35 3.20 2.85 4-0 3-0 35 65  - 

PT1
24:00 BOAVISTA - SETUBAL 34 30 36 a21 2.10 3.05 3.55 1-0 0-1 56 44  - 

PT1
22:00 CHAVES - ESTORIL 58 25 17 a1 1.90 3.20 3.90 1-0 2-0 51 49  - 

PT1
02:15 PORTIMONENSE - PORTO 13 27 60 a2 8.30 4.65 1.35 0-2 0-4 45 55  - 

PT2
21:00 AROUCA - VARZIM 77 19 4 a1 1.70 3.20 5.40 4-0 3-0 36 64  - 

PT2
22:00 BENFICA B - COVA PIEDADE 33 43 24 aX1 2.05 3.15 3.50 1-1 1-0 53 47  - 

PT2
21:00 GUIMARAES B - VISEU 42 33 25 a1X 3.30 3.00 2.20 1-0 1-1 52 48  - 

PT2
21:00 LEIXOES - MADEIRA 68 22 10 a1 1.65 3.25 5.90 2-0 3-0 45 55  - 

PT2
17:15 NACIONAL - PORTO B 51 26 23 a1 1.70 3.30 5.15 1-0 2-0 50 50  - 

PT2
21:00 PENAFIEL - REAL MASSAMA 77 19 4 a1 1.85 3.20 4.25 4-0 3-0 36 64  - 

PT2
22:00 SANTA CLARA - GIL VICENTE 46 31 23 a1X 1.45 3.40 9.20 1-0 2-0 56 44  - 

RO1
22:00 JUVENTUS BUKAREST - CFR CLUJ 24 29 47 a2X 13.1 4.55 1.25 0-1 0-2 52 48  - 

RO1
24:45 STEAUA BUC. - SEPSI OSK 77 19 4 a1 1.30 5.00 8.05 2-0 4-0 47 53  - 

SI1
21:59 ALUMINIJ - KRSKO 40 32 28 a1X 1-0 1-1 50 50  - 

SI1
21:59 GORICA - OLIMPIJA L. 40 28 32 a12 0-1 0-2 52 48  - 

SI1
18:00 KRSKO - GORICA 22 28 50 a2X 2.60 3.20 2.50 0-1 0-2 50 50  - 

SI1
21:59 NK DOMZALE - CELJE 74 20 6 a1 3-0 4-0 41 59  - 

SI1
21:55 OLIMPIJA L. - CELJE 74 20 6 a1 1.25 5.10 9.15 2-0 4-0 46 54  - 

SI1
21:59 RUDAR VELENJE - ANKARAN HRVATINI 63 23 14 a1 2-0 1-0 48 52  - 

SI1
21:59 TRIGLAV - MARIBOR 19 27 54 a2 0-2 0-1 46 54  - 

SEC
20:00 BROMMAPOJKARNA - DALKURD 38 26 36 a12 2.85 3.20 2.35 0-1 0-2 50 50  - 

SEC
22:00 JONKOPINGS SODRA - DEGERFORS 76 19 5 a1 1.80 3.75 3.70 2-0 1-0 47 53  - 

SEC
22:00 KALMAR - TRELLEBORG 77 19 4 a1 2.10 3.40 3.10 4-0 3-0 36 64  - 

SEC
20:00 NORRBY - HACKEN 13 27 60 a2 7.05 5.00 1.35 0-2 0-4 44 56  - 

SEC
20:00 VARBERGS - SIRIUS 21 27 52 a2 3.75 3.40 1.90 0-2 0-1 46 54  - 

RS1
20:00 PARTIZAN - ZEMUN 77 19 4 a1 1.14 7.15 13.2 4-0 2-0 47 53  - 

RS1
18:00 SPARTAK - RED STAR 19 27 54 a2 7.15 4.60 1.35 0-2 0-1 47 53  - 

TH1
17:00 BANGKOK UNITED - SUPHANBURI 74 20 6 a1 1.40 4.85 6.10 4-0 3-0 36 64  - 

TH1
17:00 CHAINAT - BURIRAM UNITED 38 41 21 aX1 6.65 4.85 1.35 1-1 0-0 46 54  - 

TH1
18:00 NAKHON RATCHASIMA - UBON 49 27 24 a1 1.90 3.70 3.50 1-0 2-0 50 50  - 

TR1
22:00 BESIKTAS - FENERBAHCE 39 38 23 a1X 2.10 3.20 3.30 1-0 1-1 50 50  - 

TR1
19:00 GOZTEPE - SIVASSPOR 63 23 14 a1 2.35 3.20 2.85 2-0 1-0 48 52  - 

TR1
16:30 OSMANLISPOR - ANTALYASPOR 35 29 36 a21 1.70 3.45 4.65 1-0 0-1 50 50  - 

TR1
16:30 YENI MALATYASPOR - KARDEMIR 46 31 23 a1X 1.40 4.25 6.85 1-0 2-0 52 48  - 

TR2
21:00 ADANA - ISTANBULSPOR 71 20 9 a1 2.45 3.00 2.85 2-0 3-0 44 56  - 

TR2
18:30 GAZIANTEP BB - DENIZLISPOR 60 24 16 a1 1.60 3.60 5.25 1-0 2-0 50 50  - 

TR2
16:00 MANISASPOR - ESKISEHIRSPOR 31 29 40 a21 4.35 3.60 1.70 0-1 1-0 49 51  - 

TR2
18:30 RIZESPOR - ELAZIGSPOR 74 20 6 a1 1.50 3.75 6.45 2-0 1-0 46 54  - 

TR2
16:00 UMRANIYESPOR - GIRESUNSPOR 56 28 16 a1 1.90 3.25 3.85 1-0 2-0 51 49  - 

CZ1
20:00 KARVINA - ZLIN 31 30 39 a21 2.10 3.15 3.40 0-1 1-0 52 48  - 

CZ1
23:00 SLAVIA PRAGUE - BOHEMIANS 1905 68 21 11 a1 1.20 5.15 12.7 2-0 1-0 50 50  - 

FGC
24:00 HAUGESUND - KRISTIANSUND 52 31 17 a1X 3-0 2-0 42 58  - 

FGC
23:00 MOLDE - BREST 37 28 35 a12 1.65 4.10 4.10 0-1 0-2 50 50  - 

FGC
23:00 MOLDE - DINAMO BREST 53 31 16 a1X 1.65 4.10 4.10 2-0 4-0 46 54  - 

FGC
20:00 ROSENBORG - RUBIN 20 29 51 a2X 2.65 3.55 2.30 0-2 0-1 49 51  - 

FGC
20:00 RUBIN - ROSENBORG 53 31 16 a1X 2.30 3.55 2.65 2-0 1-0 49 51  - 

FGC
21:00 START - BODO 38 28 34 a12 1-0 2-1 47 53  - 

FGC
19:00 STROMSGODSET - SPARTA SARPSBORG 50 29 21 a1X 2.05 3.65 3.05 1-0 2-0 47 53  - 

FY1
19:00 FC SKOPIE - RENOVA 27 26 47 a21 2.35 3.20 2.85 0-1 0-2 53 47  - 

FY1
19:00 PODEDA PRILEP - SHKUPI 42 31 27 a1X 1-0 1-1 54 46  - 

FY1
19:00 SHKENDEIJA - AKADEMIJA PANDEV 76 19 5 a1 1.20 6.15 11.3 4-0 2-0 41 59  - 

FY1
19:00 SILEKS - PELISTER 37 30 33 a12 2.10 3.35 3.25 1-0 0-1 54 46  - 

CL1
21:00 ANTOFAGASTA - DEPORTES IQUIQUE 51 26 23 a1 1.85 3.25 4.05 1-0 2-0 51 49  - 

CL1
05:30 AUDAX ITALIANO - EVERTON DV 34 29 37 a21 2.35 3.25 2.85 1-0 2-1 49 51  - 

CL1
03:00 DEPORTES TEMUCO - UN. DE CHILE 27 27 46 a21 3.30 3.20 2.10 0-1 0-2 53 47  - 

คำค้นหาที่คล้ายกัน : ทีเด็ดรอบโลก,บ้านผลบอล,วิเคราะห์บอล